ஜாக்கெட் போடாமல் புடவை கட்டி கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் மாடல் – அல்லிசன் ஸ்பெஷல்..

அல்லிசன் பியோனா, வயது 27, பிரான்ஸ் நாட்டில் உள்ள பேயொன் என்னும் ஊரில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய இன்ஸ்டா மாடல், நடன கலைஞர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். பிரெஞ்ச் நாட்டு பெண் என்றாலும், இவரை பார்க்க அச்சு அசலாக இந்திய மாடல் அழகி போல செம அழகாக காட்சியளிப்பார்.

இந்திய கலாச்சாரத்தால் ஈர்க்கப்பட்ட நடிகை அல்லிசன் பியோனா, தொடர்ந்து இந்திய பாரம்பரிய உடையான புடவையில் தன் போட்டோஷூட் வீடியோ மற்றும் புகைப்படங்களை எடுத்து, இந்திய சமூக வலைதள வாசிகளுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார்.

சில தினங்களுக்கு முன் நடிகை அல்லிசன் பியோனா ஜாக்கெட் அனியாமல், புடவை மட்டும் கட்டிக்கொண்டு, தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அல்லிசன் பியோனாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அல்லிசன் பியோனாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

44620cookie-checkஜாக்கெட் போடாமல் புடவை கட்டி கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் மாடல் – அல்லிசன் ஸ்பெஷல்..