ஐஸ்வர்யா இடுப்ப பாருங்க பா- இடுப்புல இருக்கும் மடிப்பு செம ஹாட்டா இருக்குல..

ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, வயது 31, கேரள மாநிலம் எர்ணாகுளத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். மருத்துவரான இவர் கேரள திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாகவும் ஒரு சில தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களிலும் கவர்ச்சியாக நடித்துள்ளார். சமீபத்தில் வெளியான “பொன்னியின் செல்வன்” படத்தில் ஓடக்கார பூங்குழலியாக நடித்திருந்தார் ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி. “பொன்னியின் செல்வன்” படத்தில் அந்த காலத்து பெண்ணாக புடவையில் செம கவர்ச்சியாக நடித்த நடிகை ஐஸ்வர்யாவின் கவர்ச்சி புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

8860cookie-checkஐஸ்வர்யா இடுப்ப பாருங்க பா- இடுப்புல இருக்கும் மடிப்பு செம ஹாட்டா இருக்குல..