லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அக்ஷரா- சும்மா சிக்குனு இருக்காங்கள..

நடிகை அக்ஷரா கவுடா, வயது 31, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஒரு சில கன்னட படங்களிலும் கிளாமராக நடித்து ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் நடிகை அக்ஷரா 31 வயதிலும் ஒல்லியாக சும்மா சிக்குனு செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை அக்ஷரா கவுடா ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை அக்ஷரா கவுடாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அக்ஷரா கவுடாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

8970cookie-checkலோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அக்ஷரா- சும்மா சிக்குனு இருக்காங்கள..