ப்ரீ சைஸ் கவுனில் கும்முனு இருக்கும் சூரரைப் போற்று பட நாயகி – அபர்ணா முயல் குட்டிகள் முட்டிகிட்டு நிக்குது பாருங்க பாய்ஸ்…

தமிழ் திரை உலகில் நடிகர் சூர்யா நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் “சூரரைப்போற்று”. இந்த படத்தில் நடிகர் சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக நடித்தவர் நடிகை அபர்ணா பாலமுரளி, வயது 27, கேரள மாநிலம் திரிச்சூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை அபர்ணா ப்ரீ சைஸ் கவுனில் கும்முனு இருக்கும் சில ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அபர்ணா பாலமுரளியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

12270cookie-checkப்ரீ சைஸ் கவுனில் கும்முனு இருக்கும் சூரரைப் போற்று பட நாயகி – அபர்ணா முயல் குட்டிகள் முட்டிகிட்டு நிக்குது பாருங்க பாய்ஸ்…