புடவை மாராப்பை சரித்து விட்டு முதலிரவு அறையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் சதா..

அன்னியன், ஜெயம் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை சதா, வயது 39, மராட்டிய மாநிலம் ரத்னகிரியில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தற்போது பட வாய்ப்புகள் இல்லாத நடிகை சதா, சின்னத்திரை நிகழ்ச்சிகளில் நடுவராக பங்கேற்று வருகிறார். நடிகை சதா ஜாக்கெட் அணிந்து முதலிரவு அறையில் பால்லை கீழே கொட்டும் சில கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன். நடிகை சதாவின் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இந்த புகைப்படங்களை பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சதாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

56530cookie-checkபுடவை மாராப்பை சரித்து விட்டு முதலிரவு அறையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் சதா..