டீசர்ட் ஷார்ட்சில் கும்முனு நிக்கும் பூனம் பஜ்வா- தொப்புள் செம அழகா இருக்குல..

நடிகை பூனம் பஜ்வா, வயது 34, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாள திரை உலகில் கவர்ச்சியாக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கியுள்ள நடிகை பூனம் பஜ்வா தற்போது பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல் தவித்து வருகிறார். சமீபத்தில் டீ ஷர்ட் மற்றும் ஷார்ட்ஸ் அனிந்து ஹாட் போஸ்களை கொடுத்துள்ளார் நடிகை பூனம் பஜ்வா. இந்த புகைப்படங்களில் நடிகை பூனம் பஜ்வா தன் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை பூனம் பஜ்வாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பூனம் பஜ்வாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

5460cookie-checkடீசர்ட் ஷார்ட்சில் கும்முனு நிக்கும் பூனம் பஜ்வா- தொப்புள் செம அழகா இருக்குல..