35 வயசுலயும் சிக்குனு இருக்கும் பிரக்யா ஆண்ட்டி- டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடுப்பும் தொப்புளும் சூப்பரா தெரியுது பா..

தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வருபவர் நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வால், வயது 35, மத்திய பிரதேச மாநிலம் ஜபால்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில ஹிந்தி மற்றும் தமிழ் படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வால் 35 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக சும்மா சிக்குனு இருக்காங்க பா. சமீபத்தில் நடிகை பிரக்யா பேர் பேக் ஜாக்கெட் மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வாலின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

5540cookie-check35 வயசுலயும் சிக்குனு இருக்கும் பிரக்யா ஆண்ட்டி- டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடுப்பும் தொப்புளும் சூப்பரா தெரியுது பா..