குட்டி டவுசர்ல கும்முனு இருக்கும் அஞ்சலி- இடுப்பையும் தொடையவும் பாருங்க பாய்ஸ்- அஞ்சலி மொரட்டு குட்டி தான்..

தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வருபவர் நடிகை அஞ்சலி, வயது 37, ஆந்திர மாநிலம் ரசோலில் பிறந்து வளர்ந்த இவர் ஒரு சில கன்னடம் மற்றும் மலையாள படங்களிலும் நடித்துள்ளார். நடிகை அஞ்சலி “சகலகலா வல்லவன்” என்ற படத்தில் நடிகர் ஜெயம் ரவிக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். இந்த படத்தின் பாடல்காட்சியில் குட்டி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசரில் தன் இடை மற்றும் தொடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியிருந்தார். நடிகை அஞ்சலியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அஞ்சலியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

9210cookie-checkகுட்டி டவுசர்ல கும்முனு இருக்கும் அஞ்சலி- இடுப்பையும் தொடையவும் பாருங்க பாய்ஸ்- அஞ்சலி மொரட்டு குட்டி தான்..