கடற்கரையில் ஈர புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- அஞ்சலி மிஸ்ரா இடுப்பு செமயா இருக்குல பாய்ஸ்..

ஹிந்தி வெப் சீரிஸ்களிலும் ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் ஒரு சில ஹிந்தி படங்களிலும் கிளாமராக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வருபவர் நடிகை அஞ்சலி மிஸ்ரா. சமீபத்தில் நடிகை அஞ்சலி மிஸ்ரா கருப்பு நிற பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் கடற்கரையில் அலைகளில் நனைந்தபடி தன் அழகிய இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். இந்த போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் நடிகை அஞ்சலி தன் அழகிய இடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை அஞ்சலி மிஸ்ராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அஞ்சலி மிஸ்ராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

9100cookie-checkகடற்கரையில் ஈர புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- அஞ்சலி மிஸ்ரா இடுப்பு செமயா இருக்குல பாய்ஸ்..