ஜாக்கெட் மற்றும் லுங்கியில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் அனிகா..

நடிகை அனிகா விக்ரமன், வயது 28, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் கேரளாவுக்கு விடுமுறையை கழிக்க சென்றிருந்த நடிகை அனிகா, ஒரு படகில் ஜாக்கெட் மற்றும் லுங்கி மட்டும் கட்டிக்கொண்டு தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும்படி நடனமாடி அசத்தினார். நடிகை அனிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

anikha-vikhraman1

anikha-vikhraman2

anikha-vikhraman4

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனிகா விக்ரமனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17500cookie-checkஜாக்கெட் மற்றும் லுங்கியில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் அனிகா..