இசை நிகழச்சியில் பிகினி டாப்சில் பங்கேற்று ரசிகர்களை கிறங்கடித்த நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினி – பியா ஷர்மா..

பெல்ஜியம் நாட்டில் டுமாரோலேன்ட் மியூசிக் பெஸ்டிவல் என்ற இந்திய இசை நிகழ்ச்சி சமீபத்தில் நடைபெற்றது. இந்த இசை நிகழ்ச்சியை பிரபல இந்திய தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி பியா ஷர்மா, வயது 38, ஷார்ஜாவில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய நடிகை தொகுத்து வழங்கினார். இந்த நிகழ்ச்சியில் பச்சை நிற பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஸ்கர்ட் அணிந்து ரசிகர்களுக்கு கிளாமர் விருந்து வழங்கினார் நடிகை பியா ஷர்மா. ரசிகர்களை கிறங்கடித்த நடிகை பியா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

anchor-piya1

anchor-piya2

anchor-piya3

anchor-piya4

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பியா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17450cookie-checkஇசை நிகழச்சியில் பிகினி டாப்சில் பங்கேற்று ரசிகர்களை கிறங்கடித்த நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினி – பியா ஷர்மா..