ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை- அஞ்சலி ஆண்ட்டி இடுப்ப பாருங்க பா..

நடிகை அஞ்சலி ராணா, வயது 32, உத்திரகண்ட் மாநிலம் ஹரித்வாரில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம், நடிகை அஞ்சலி ராணா சமீபத்தில் நீல நிற ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் லோ-ஹிப் புடவையில் தன் வீட்டில் நடனமாடும் வீடியோ ஒன்றை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியிருந்தார். தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை அஞ்சலியின் இந்த வீடியோவில் இருந்து சில புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

anjali-rana1

anjali-rana2

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அஞ்சலி ராணாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17550cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை- அஞ்சலி ஆண்ட்டி இடுப்ப பாருங்க பா..