ஜாக்கெட்டுல பெரிய ஜன்னல் வச்சு முதுகை அப்பட்டமாக காட்டும் இளம் நடிகை- ரம்யா ஸ்பெஷல்.

தெலுங்கு திரைப்படங்களில் குணசித்திர வேடங்களிலும் தெலுங்கு வெப் சீரிஸ்களில் நாயகியாகவும் கவர்ச்சியாக நடித்து வரும் இளம் நடிகை ரம்யா பசுபுலேதி, வயது 22, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். இவர் சமீபத்தில் லெஹங்கா எனப்படும் நவீன பாவாடை சட்டையில் ஒரு போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றார். இந்த புகைப்படங்களில் தன் ஜாக்கெட்டில் மெகா சைஸ் ஜன்னல் வச்சு தன் முதுகை அப்பட்டமாக விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை ரம்யாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரம்யா பசுபுலேதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

5630cookie-checkஜாக்கெட்டுல பெரிய ஜன்னல் வச்சு முதுகை அப்பட்டமாக காட்டும் இளம் நடிகை- ரம்யா ஸ்பெஷல்.