சிவப்பு நிற பிகினி டாப்சில் குளிக்கும் கிளாமர் ராணி- அனுஷ்கா ஷெட்டி ஸ்பெஷல்.

நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி, வயது 41, மங்களூரில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரை உலகில் கிளாமராக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்த முன்னனி நாயகி மற்றும் மாடல். குடும்ப பாங்கான கதாபாத்திரங்களில் நடித்தால் கூட, பாடல் காட்சிகளில் ரசிகர்கள் போதும் போதும்னு சொல்லும் அளவுக்கு கிளாமர் விருந்து கொடுப்பார் நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டி. தெலுங்கு திரைப்படத்தின் பாடல் காட்சி ஒன்றில் சிவப்பு நிற பிகினி டாப்ஸ் அனிந்து மழையில் குளிக்கும் அனுஷ்கா ஷெட்டியின் செம ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

12010cookie-checkசிவப்பு நிற பிகினி டாப்சில் குளிக்கும் கிளாமர் ராணி- அனுஷ்கா ஷெட்டி ஸ்பெஷல்.