பாவாடை சட்டையில் மனதை திறந்து காட்டும் ஆஷிகா ரங்கநாத்..

நடிகை ஆஷிகா ரங்கநாத், வயது 27, கர்நாடக மாநிலம் ஹசன் மாவட்டத்தில் பிறந்து வளர்ந்த கன்னட திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் மொழியில் வெளியான “பட்டத்து அரசன்” படத்திலும் நாயகியாக நடித்துள்ள நடிகை ஆஷிகா சமீபத்தில் லெஹங்கா ஆடையில் (பாவாடை சட்டையில்) தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை ஆஷிகாவின்இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

ashika-ranganath01

ashika-ranganath03

ashika-ranganath04

ashika-ranganath05

ashika-ranganath06

ashika-ranganath07

ashika-ranganath08

ashika-ranganath09

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஆஷிகா ரங்கநாத்தின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17350cookie-checkபாவாடை சட்டையில் மனதை திறந்து காட்டும் ஆஷிகா ரங்கநாத்..