ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கவர்ச்சி கன்னி – பிரியங்கா ஸ்பெஷல்..

நடிகை பிரியங்கா ஜெயின், வயது 25, பெங்களூரில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தமிழ் மற்றும் கன்னட படங்களிலும் கிளாமராக நடித்துள்ள நடிகை பிரியங்கா, சமீபத்தில் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை பிரியங்காவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

priyanka-jain02

priyanka-jain03

priyanka-jain04

priyanka-jain05

priyanka-jain06

priyanka-jain07

priyanka-jain08

priyanka-jain10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரியங்கா ஜெயினின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17400cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கவர்ச்சி கன்னி – பிரியங்கா ஸ்பெஷல்..