புடவையில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி – அனாசுயா ஆண்ட்டி..

தெலுங்கு தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினியாகவும், தெலுங்கு திரை உலகில் குணசித்திர நடிகையாகவும் நடித்து வருபவர் நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜ், வயது 38, ஆந்திர மாநிலம் விசாகபட்டினத்தில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை அனாசுயா, நேற்று புடவையில் கும்முனு இருக்கும் சில புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். நடிகை அனாசுயா பரத்வாஜின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளென், பார்த்து மகிழுங்கள் டியூட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, சமூக வலைதள பக்கங்களில் வைரலாகி வரும் நடிகை அனாசுயாவின் இந்த ஹாட்டான புடவை போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

54590cookie-checkபுடவையில் கும்முனு இருக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி – அனாசுயா ஆண்ட்டி..